Leave Your Message
0102030405

KINGSTAR, Alamar kayan aikin gida mai girma da ta samo asali daga Jamus, wanda aka kafa a cikin 1988, yana mai da hankali kan bincike da samar da cikakken kewayon kayan aikin gida, wanda ya himmatu don haɓaka ingancin rayuwar gida ta duniya. Mun gaji ruhun ƙwararrun Jamus, muna mai da hankali kan cikakkun bayanai da bincika kowane daki-daki. Muna haɗa ƙaƙƙarfan ƙwaƙƙwaran fasaha na Jamus a cikin kowane samfuri, ƙirƙirar ƙwararrun ƙira waɗanda za su iya jure binciken lokaci da zamani. Tare da babban inganci da ƙira na musamman, muna taɓa zukatan mutane.

Gabatarwa 3_01
demo170-wani-ico1
shekara 15 +
R&D shekaru 15+, samarwa da ƙwarewar tallace-tallace na duniya
Gabatarwa 3_02
demo170-wani-ico2
50000 ㎡
50000㎡ Yankin masana'anta
Gabatarwa 3_03
demo170-wani-ico3
miliyan 70 +
70millions Dalar Amurka+ Samfuran
Gabatarwa 3_04
demo170-wani-ico4
OEM
OEM/ODM Maraba
01020304

Kashi na samfur

An kafa Guangdong Kingstar Furniture Accessories Co., Ltd. a cikin 2007 a Shunde, Guangdong ya rufe murabba'in murabba'in 5,0000. Kamfanin yana da kyakkyawan tsari na R & D, masana'antu, tallace-tallace a cikin ɗayan ƙwararrun ƙwararrun ƙungiyar.

Kuna sha'awar Kingstar?

Kuna son ƙarin sani game da samfuranmu? Zazzage kasidarmu don ƙarin bayani.

Zazzage kundin samfurin Kingstar PDF
Zazzage Hardware na Kingstar Kitchen PDF
Danna don saukewa

LABARAN BRABDBARKANMU DA KOYI GAME DA KASUWANCIN MU

Guangdong Kingstar Hardware Co., Ltd. girma An kafa shi a cikin 2007, kamfani ne na kayan aikin gida wanda ke haɗa R&D, samarwa da tallace-tallace na duniya. Babban samfuran Kingstar sun haɗa da nunin faifan ƙwallon ƙwallon ƙafa, nunin faifai da ke ƙasa, tsarin aljihun tebur, kayan ɗaki, hinge, kayan aikin dafa abinci, mahaɗa uku-cikin ɗaya da sauran kayan haɗi.
Kingstar yana da niyyar samar wa abokan ciniki tasha ɗaya, mafita na kayan aikin gida na kowane zagaye. Mun samu bayan ku.
Ƙara koyo
Kingstar-sabon-kamfanin-2nq8
01

SHAHADAR MU

API 6D, API 607, CE, ISO9001, ISO14001, ISO18001, TS.(Idan kuna buƙatar takaddun shaida, tuntuɓi)

TAKARDAR OUR (1)pt
TAKARDAR OUR (1) lpp
TAKARDAR OUR (2)y1p
TAKARDAR OUR (2)12m
mu-cerz88
TAKARDAR OUR (3)o7j
TAKARDAR OUR (5)ck6
TAKARDAR OUR (6)6ys
TAKARDAR OUR (7)8nq
TAKARDAR OUR (8)j7a
TAKARDAR OUR (9)a3s
TAKARDAR OUR (9)a3s
010203040506070809101112

Kingstar-sales-cibiyar sadarwa

By INvengo TO KNOW MORE ABOUT Kingstar, PLEASE CONTACT US!

Our experts will solve them in no time.